Lớp: Tin18a1HN - Đại học kinh tế kỹ thuật công nghiệp Hà Nội
Bạn nên đăng nhập vào diễn đàn để được hưởng tất cả những quyền lợi của 1 Member. Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ trong Forum.
Nếu bạn chưa có ID trong forum hãy đăng kí tại đây ngay hôm nay!!
Bạn nên đăng nhập vào diễn đàn để được hưởng tất cả những quyền lợi của 1 Member. Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ trong Forum.
Nếu bạn chưa có ID trong forum hãy đăng kí tại đây ngay hôm nay!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Minh Nguyễn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Latest topics
» CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI MỪNG XUÂN 2013 TỪ NETPRO
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptySat Feb 02, 2013 11:04 am by netpro38

» Tiếng anh giao tiếp tại Đống Đa
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyMon Aug 13, 2012 4:15 pm by nhungntbac

» Khóa tiếng anh giao tiếp với giáo viên bản ngữ giảm 30% học phí
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyThu Jul 19, 2012 4:54 pm by nhungntbac

» Khóa tiếng anh giao tiếp với giáo viên bản ngữ tại Đống Đa
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyWed Jul 04, 2012 4:00 pm by nhungntbac

» Sapa Tours,
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyFri Jun 08, 2012 9:43 am by Nobita

» 6 tuần để có chứng chỉ CCNA|MCITP -SA
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyWed May 02, 2012 2:16 pm by netpro38

» Địa chỉ học tiếng anh giao tiếp tại Đống Đa
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyThu Apr 26, 2012 3:48 pm by bacnhung

» Địa chỉ học tiếng anh giao tiếp tốt nhất Hà Nội
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyWed Apr 04, 2012 9:50 am by nhungntbac

» NetPro: Quà tặng kim cương từ Microsoft
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyTue Mar 27, 2012 4:12 pm by netpro38

» NetPro giảm 50% học phí dành cho lớp CCNA và MCITP thứ 7-CN
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyThu Mar 22, 2012 4:08 pm by netpro38

» BAC - Cung cấp giáo viên bản ngữ theo nhu cầu
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyThu Mar 08, 2012 2:00 pm by nhungntbac

» BAC - Giáo viên bản ngữ dạy tại nhà
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyWed Mar 07, 2012 2:06 pm by nhungntbac

Similar topics
Top posters
LeeStar (407)
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) Vote_lcapKiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) Voting_barKiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) Vote_rcap 
hjkazu (362)
Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) Vote_lcapKiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) Voting_barKiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) Vote_rcap 
Ring_ThieuGia (141)
khongthethieuem (134)
tramy_idol (78)
akjrahuy (77)
vinaphone1989 (62)
Thaimeoyb91 (55)
MyungJinHo (46)
khoameo (41)
Liên kết Website

Phim Hàn, Phim Cấp 3, Phim Hot...
Hỗ trợ online

THINHLONG.NET
LeeStar

THINHLONG.NET
Ring_ThieuGia
Thống Kê
Hiện có 12 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 12 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 52 người, vào ngày Thu Oct 19, 2023 11:00 pm
Statistics
Diễn Đàn hiện có 378 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: thuytmbn

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1717 in 468 subjects

Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
elkin
THÀNH VIÊN MỚI
THÀNH VIÊN MỚI
elkin

Điểm Post : 20

Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) Empty
Bài gửiTiêu đề: Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW)   Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyWed Nov 17, 2010 11:54 pm

Q: Cashfiesta là gì?

A: Cashfiest là hình thức kiếm tiền online dựa trên dịch vụ quảng cáo.

Bản chất của nó như sau: Bạn đăng ký với cashfiesta một tài khoản và down chương trình cashfiesta về, như thế mỗi lần lên mạng trên màn hình máy tính của bạn sẽ chạy những banner quảng cáo của họ (chẳng tốn nhiều diện tích mấy đâu, hơn nữa bạn có thể chọn vị trí banner là trên cùng hoặc dưới cùng màn hình) cashfiesta trả tiền cho mình vì mình chấp nhận cho họ quảng cáo ^^ Bạn cũng được cashfiesta trả hoa hồng cho việc bạn giới thiệu người khác tham gia.

Q: Cashfiesta lấy đâu tiền trả cho tôi?

A: Cashfiesta lấy tiền của các nhà quảng cáo.

Các công ty nhờ đến cashfiesta quảng cáo thương hiệu của họ, dĩ nhiên phí quảng cáo cashfiesta nhận được là khổng lồ, cashfiesta trích một phần từ đó trả cho chúng ta khi chúng ta góp phần giúp họ quảng cáo. Bạn chỉ cần nhớ số tiền mà bạn kiếm được chỉ là một phần rất nhỏ so với số tiền cashfiesta kiếm được.

Q: Sử dụng Cashfiesta như thế nào?

A: Hãy tạo một tài khoản trên cashfiesta và down chương trình của cashfiesta về. Khi chạy chương trình cashfiesta, bạn sẽ đăng nhập dưới tên tài khoản đã đăng kí (bạn phải đang online nhé) và banner quảng cáo của cashfiesta sẽ hiện lên ở phía trên cùng của màn hình và trang web của cashfiesta ở phía dưới, bạn có thể tắt trang web này đi, chỉ cần thanh cashfiesta chạy là đủ. Trên thanh quảng cáo cashfiesta có 1 chú bế đội mũ, mặc quần xanh đang ngồi, bạn rê chuột vào là chú bé đứng dậy và đi bộ, như vậy có nghĩa là chương trình đang hoạt động và điểm của bạn sẽ tăng, nếu chú bé dừng đi bộ và ngồi xuống thi bạn phải rê chuột vào để nó đứng dậy đi tiếp. Nếu khi nào nó đi vào trong thanh quảng cáo thì bạn chỉ việc click chuột vào nó là được. Ô kế bên POINTS là ô tính điểm của bạn, mỗi một giờ trên internet điểm sẽ tăng khoảng 600 điểm (bạn nên chọn độ phân giải màn hình là 1204x768 pixels) ( 1000 điểm được 1,666 USD) Tiếp theo là ở ô REFERAL là ô hiện số người bạn giới thiệu được . Ô kế bên là SETTINGS là ô để chỉnh sửa chương trình CASHFIESTA.
Điểm tích luỹ của bạn sẽ tăng dần, càng nhiều điểm thì càng nhiều tiền.

Q: Cashfiesta thanh toán tiền cho chúng ta như thế nào?

A: Cashfiesta thanh toán tiền đến tất cả các quốc gia trên thế giới với hình thức chuyển tiền bằng Séc qua thư bảo đảm. Sau khi nhận Sec các bạn cầm CMND ra ngân hàng để rút tiền.

Q: Tôi ra máy ngoài dịch vụ Internet có sử dụng Cashfiesta được không?

A: Được, nếu máy ngoài dịch vụ không cài sẵn chương trình thì bạn chỉ cần vào [You must be registered and logged in to see this link.] và download chương trình về cài vô máy là xong (chẳng tốn mấy thời gian đâu, kiếm tiền cũng phải bỏ chút công sức chớ nhỉ).

Q: có thể kiếm được bao nhiêu tiền từ Cashfiesta?

A: Tiền kiếm được phụ thuộc vào mức độ bạn tham gia Cashfiesta, tất nhiên.

- Nếu các bạn chỉ muốn kiếm thêm tiền để tiêu vặt thì mỗi lần lên Internet bạn chi cần nhớ chạy chương trình Cashfiesta, mỗi giờ bạn sử dụng Internet bạn phải tốn koảng 3-4k tuỳ dịch vụ internet của bạn đồng thời bạn cũng kiếm được khoảng 700-800points từ Cashfiesta tương ứng khoảng 9-10k, tức là lời khoảng 6-7k, một tháng sẽ có thêm hơn 200k cho con heo đất mà còn được lướt web free nữa.

- Nếu bạn nào thực sự quan tâm đến hình thức kiếm thêm thu nhập này và muốn biến nó thành một nguồn thu nhập đáng kể (tức mỗi tháng lời 2-3 triệu) thì ngoài việc sử dụng trực tiếp Cashfiesta bạn phải giới thiệu Cashfiesta đến thật nhiều người khác, đảm bảo với các bạn sau vài tháng đầu vất vả, đến tháng thứ 3 hehe tiền vô vô.

Vì Cashfiesta cho chúng ta hưởng hoa hồng khi giới thiệu thêm người khác sử dụng.
Ví dụ: Bạn giới thiệu thêm 3 người sử dụng, 3 người mới giới thiệu thêm 3 người khác
1->3 người 15% ( hoa hồng cap 1)
3->9 người 7% (hoa hồng cap 2)
9 -> 27 người 5% (hoa hồng cap 3)
27-> 81 người 4% (hoa hồng cap 4)
81-> 243 người 3% (hoa hồng cap 5)
243 ->729 người 2% (hoa hồng cap 6)
729-> 2187 người 1% (hoa hồng cap 7)
2187-> 6561 người 1 % (hoa hồng cap 8)
Cashfiesta trả hoa hồng cho chúng ta chia làm 8 cấp theo tỉ lệ ở bảng trên, số người giới thiệu là không hạn chế như vd trên, như mình cấp 1 thôi hiện giờ cấp 1 150 người, cấp 2 cũng được gần 100 người. Nếu bạn có được số người sử dụng như trên và mọi người chỉ cần lên Internet 1 giờ mỗi ngày thì tổng số tiền hoa hồng của bạn sẽ khoảng … (ôi không dám tính nữa).

Q: Có phải Cashfiesta sẽ trả tôi 1,666 $cho 1000 điểm không?

A: Đúng, với điều kiện bạn là thành viên của Goldclub. Nếu chưa là thành viên của goldclub thì cứ 1000points Cashfiesta chỉ trả cho bạn khoảng 0.5$ thui. Khi bạn chưa là thành viên của Goldclub thì Cashfiesta sẽ trả tiền cho bạn theo 6 cấp tùy vào số Đăng ký đặc biệt (Special offer) mà bạn đạt được, các Special offer này để chứng tỏ bạn có tham gia và quan tâm tới Cashfiesta.

Q: Bao giờ thì CASHFIESTA thanh toán tiền cho tôi?

A: Khi nào trong tài khoản của bạn có đủ 50$ thì nút PAYMENT REQUEST sẽ hiện lên, bạn nhấp chuột vào đó để yêu cầu thanh toán tiền, trong vòng từ 2-4 tuần thì tiền sẽ về đến VN (trừ đi 2$ phí chuyển tiền).

Q: Cách tạo tài khoản trên Cashfiesta?

A: Bạn hãy làm theo các bước như sau:

1. Trước hết bạn tới trang web đăng kí theo link dưới đây:

[You must be registered and logged in to see this link.]

2. Sau đó, bạn khai các thông tin đăng ký:

Login: bạn tự chọn tên tài khoản.
Password: bạn tự đặt, ít nhất 6 ký tự.
Verify password : xác nhận lại Password bạn vừa đặt.

3. Những thông tin tiếp theo là về bản thân bạn, bạn nên điền tên và địa chỉ thật để dễ nhận sec, không sẽ thất lạc đó.

First name : Họ và tên đệm (không ghi dấu)
Last name : tên (không ghi dấu)
Street address : ghi địa chỉ nhà
City : ghi tên thành phố
Zip/postal code : mã bưu chính , nếu ở HCM (hoặc các tỉnh phía Nam) thì ghi là 70000, ở Hà Nội thì ghi là 10000, Huế là 47000 (bạn có thể vào địa chỉ [You must be registered and logged in to see this link.] để xem các tỉnh khác và chỉ cần thêm 000 vào sau 2 số đầu mã buu chính ) Zip code: Mã bưu chính gồm 5 số. VD: hiện nay bạn ở Thanh Hóa, có mã bưu chính là 41 (hãy thêm 3 số 0 vào cho đủ 5 số nhé) vậy mã bưu chính bạn ghi là: 41000. Cái này rất quan trọng, nhớ ghi cho đúng nhé.

State: not select , không cần chọn, chỉ dùng cho công dân Mỹ
Province : ghi tên tỉnh, ở tỉnh nào thì ghi tên tỉnh đó.
Country: Viet Nam (dĩ nhiên rùi ^^)
Email address: ghi địa chỉ email (theo mình tốt hơn bạn nên có một địa chỉ mail riêng chỉ dùng cho các vấn đề liên quan đến cashfiesta vì sau này bạn sẽ nhận được rất nhiều thư quảng cáo, không nên để lẫn với thư quan trọng của bạn, bạn có thể chọn không nhận thư quảng cáo ở phía dưới bản đăng kí này nhưng mình nghĩ cứ nhận thì tốt hơn, có nhiều cái quan trong và cần thiết cũng rất hay)
Verify Email address : ghi lại địa chỉ email.

4. Một số thông tin cá nhân, cái này thì tuỳ, không quan trọng lắm, chỉ cần điền đầy đủ
Year of birth: năm sinh
Education: trình độ học vấn - chọn mục nào cũng được
Annual household income: thu nhập hiện tại của bạn - chọn ‘less than $ 20000’
Industry: lĩnh vực của bạn - chọn mục nào cũng được
Title: danh hiệu của bạn (bác sĩ, kĩ sư,….) - chọn mục nào cũng được
Additional Information: đánh dấu hết tất cả các mục nhá

5. Payment Information: hình thức thanh toán tiền.

Preferred check size : chọn 50$ (thanh toán khi bạn đã kiếm được 50dola)

Referral Information:

Referred by: “elkin47” da dc dien san vi minh la nguoi gioi thieu

6. Đánh dấu vào mục I have read and understand the Member Agreement

7. Nhấn vào Submit Registration để hoàn tất.

Nếu bạn thực hiện đúng các bước và điền đầy đủ thông tin sẽ hiện lên hàng chữ Congratulation, nếu bạn ghi chưa đúng hoặc chưa đầy đủ thì bạn phải kiểm tra lại các thông tin đã điền, chỗ nào chưa đúng nó sẽ báo sai bằng các dòng chữ màu đỏ.

Q: Làm thế nào để chạy chương trình CASHFIESTA?

A: Sau khi đã hòan tất việc đăng ký bạn vào trang web [You must be registered and logged in to see this link.] , vào mục members nhập username và password vào để đăng nhập, khi đã vào được trang web bạn kiếm hàng chữ Download FIESTABAR và nhấn chuột vào đó để download FIESTABAR về.
Down về rùi thì cài đặt thui, các bước cài khá đơn giản, bạn sẽ không gặp khó khăn đâu. Cài đặt xong, khi bạn chạy thì một khung thoại sẽ hiện lên, bạn nhập tên tài khoản và pass vào, nhấp ok, chờ một chút banner sẽ hiện lện. (nếu banner không hiện lên mà thay vào đó là một khung thoại khác với tùm lum chữ và duy nhất một nút ok thì bạn cứ yên tâm, chỉ là cashfiesta chưa kết nối được, chỉ cần nhấp ok và làm việc bạn cần làm, khi kết nối được cashfiesta sẽ tự động đăng nhập và banner sẽ hiện lên) và thế là tha hồ lướt web trong khi thanh cashfiesta chạy, điểm lên tiền cũng lên.

Q: Làm cách nào mình đạt được các SPECIAL OFFER?

A: Rất đơn giản, bạn vào trang chủ [You must be registered and logged in to see this link.] , đăng nhập vào account của mình, nhấn chuột vào phần SPECIAL OFFER , bạn sẽ thấy rất nhiều ô quảng cáo nhỏ ở trong trang web, hãy lựa các SPECIAL OFFER cho phép đăng ký FREE và trên toàn thế giới WORLD, bạn chỉ cần nhấn chuột vào đó, một trang web khác sẽ mở lên, bạn vào đó và đăng ký là thành viên của trang web đó thì coi như bạn đã có được 1 SPECIAL OFFER (lưu ý là khi đăng ký, bạn phải nhập địa chỉ email là địa chỉ mà bạn đã đăng ký trong tài khoản CASHFIESTA ).

Q: Tôi đã đăng ký SPECIAL OFFER làm sao biết mình có được bao nhiêu cái?

A: Bạn có thể vào trong account của mình nhấn vào phần SPECIAL OFFER DONE, nhưng lưu ý kể từ khi bạn đăng ký SPECIAL OFFER thì khoảng 2 đến 4 tuần sau CASHFIESTA mới kiểm tra được và xác nhận các SPECIAL OFFER của mình, và đó cũng là lý do tại sao CASHFIESTA thanh toán tiền cho chúng ta trong vòng 30 ngày kể từ khi đạt được 50$ .

Q: Làm sao để trở thành thành viên của GOLD CLUB?

A: Muốn trở thành thành viên của GOLD CLUB bạn phải có đủ 3 điều kiện sau : đăng ký được 6 SPECIAL OFFER , kiếm được 10.000 điểm thưởng từ các SPECIAL OFFER và đạt được 133 GPS.

Q: Làm sao kiếm được điểm GPS ?

A: Mỗi ngày bạn sử dụng CASHFIESTA khoảng 30 phút sẽ được 1 GPS, mỗi ngày nếu các thành viên của bạn sử dụng CASHFIESTA và đem lại cho bạn 100 points thì bạn được thêm 1GPS, ngoài ra cuối tháng CASHFIESTA sẽ cộng cho bạn tối đã 15 GPS dựa vào số thành viên mới bạn giới thiệu, CASHFIESTA sẽ cộng thêm 15 GPS cho bạn dựa vào tổng thời gian các thành viên của mình sử dụng CASHFIESTA. Trung bình 1 tháng bạn sẽ kiếm được trên 100 GPS.

Q: Tại sao hết tháng thì điểm points của mình nhảy về số 0?

A: Bạn đừng lo cuối mỗi tháng CASHFIESTA sẽ quyến toán 1 lần và lưu lại điểm của bạn, dựa vào số SPECIAL OFFER của bạn để thanh tóa tiền cho bạn, khi đó bạn sẽ thấy số tiền của bạn hiện lên ở trong tháng trước.

Q: Làm sao để tôi giới thiệu đến mọi người mà CASHFIESTA xác nhận được đó là thành viên của tôi?

A: Bạn hãy giới thiệu cho nhiều người đăng ký thông qua link của bạn , bạn sẽ có nhiều tiền lắm đó (đây mới là cách kiếm tiền chủ yếu).
Đường link của bạn sẽ là : [You must be registered and logged in to see this link.] “user name của bạn” (không có dấu “ ”). Đường link này còn được gửi tới email của bạn đó.
Ví dụ link của mình là: [You must be registered and logged in to see this link.]
Hãy copy bài viết này (và nhớ là thay tên mình bằng tên bạn nghen), sau đó gửi bài lên diễn đàn của các website mà bạn biết và gửi thư cho các bạn của bạn, nói chung làm thế nào mà càng nhiều người biết càng tốt (vả lại cũng là một hình thức giới thiệu việc làm cho bạn bè mà ^_^) .
Nếu bạn cảm thấy rất khó khăn không biết phải giới thiệu như thế nào, thì đây, 1 mẹo nhỏ dành cho bạn:
+ Mẹo nhỏ: vào trang web : [You must be registered and logged in to see this link.] đánh vào từ khoá sau: " kiem tien", bạn sẽ thấy hàng loạt trang web, bạn hãy vào trang web có forum , sau đó đăng kí và đăng bài viết của riêng bạn (hay copy nguyên bài viết này) ở đó. Ban đầu chưa quen thì bạn có thể sẽ làm hơi lâu, nhưng về sau thì sẽ không vất vả nữa ). Hãy đăng ở chỗ nào mà mọi người thích đọc ấy. Bạn đăng càng nhiều thì khả năng tìm thành viên càng cao. Và bản thân các thành viên sẽ rất hài lòng khi sử dụng chương trình làm việc này.
Hãy chăm chỉ làm việc , bạn sẽ có số tiền rất lớn đó !
+ Bạn có thể vào các diễn đàn sinh viên trên internet và đăng bài viết này cho mọi người, hoặc rủ thêm bạn bè của mình tham gia. Nhanh lên đi nhấp vào đường link sau để đăng ký và kiếm tiền ngay lập tức [You must be registered and logged in to see this link.] , chúc bạn thành công!
Hãy cố gắng lên . Chúc bạn sẽ thành công với công việc mới này !!!!!!!!!!
khongthethieuem
THÀNH VIÊN TÍCH CỰC
THÀNH VIÊN TÍCH CỰC
khongthethieuem

Nam Tổng số bài gửi : 134
Điểm Post : 882
Ngày sinh : 25/03/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW)   Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyThu Nov 18, 2010 6:48 pm

Các bạn đừng làm cái nè đây là phần mêm của bon nước ngoài để hack cai thu quan trọng trong may tinh của bạn đây. VD như hack tai khoảng ngân hàng, dự án quan trọng.... đùng ai làm nhé mình đã thử 1 lần rồi hjx
elkin
THÀNH VIÊN MỚI
THÀNH VIÊN MỚI
elkin

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW)   Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyThu Nov 18, 2010 9:30 pm

Các bạn có thể lên google để kt xem CASHFIESTA có phải là lừa đảo hay không. các bạn sẻ có câu trả lời.
cẩn thận là tốt, nếu có thắc mắc j các bạn cứ pm cho mình...!
elkin
THÀNH VIÊN MỚI
THÀNH VIÊN MỚI
elkin

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW)   Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) EmptyThu Nov 18, 2010 9:45 pm

Bằng chứng Cashfiesta đã chi trả cho các thành viên ở Việt Nam và nhiều nước trên thế

giới trong nhiều năm qua: Bạn hãy bấm vào

+ Bằng chứng mới nhất mà Cashfiesta đã chi trả cho 1 thành viên ở TP HCM: Bạn hãy bấm vào [You must be registered and logged in to see this link.] và đây nữa nè

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW)   Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW) Empty

Kiếm tiền trên mạng uy tín bằng Cashfiesta (NEW)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phương Pháp Kiếm Tiền trên Internet hiệu quả zô nhanh
» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
» Kho thư viện bài hát tiếng Anh trên Internet